ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2013, 21:09   #13
nona31
Senior Member

รูปส่วนตัว nona31

คะแนน: 0 nona31 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATOM MCC อ่านกระทู้
เครื่อง J Bo vv ครับ เครื่องปกติดีทุกอย่างเเต่เวลากดเเล้วบูสมาซัก 0.5 บาร์ มีเสียงเหมือนลมรั่ว เสียงเเฟ๊สสสส ออกมา บูสมาเต็มครับ เเต่เสียงลมออก

เช็ตท่อทั้งหมดเเล้วไม่มีรอยรั่ว ประเก็นท่อเปลี่ยนเเล้ว มีอีกช่างบอกเป็นที่ประเก็นเทอร์โบ จริงหรือปล่าวเเล้วไปเปลี่ยนได้ที่ไหนครับ ผมอยู่แถวบางนา

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
รถที่บ้านผมอีกคันก็เป็นอาการนี้ครับ ช่างก็บอกเป็นที่ประเก็นเทอร์โบเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ก็ยังไม่ได้เปลี่ยนครับ
nona31 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม