ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2008, 10:02   #91
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
มาทีหลังคับ เพิ่งจะได้เข้ามาในหน้านี่อ่ะครับ
ชื่อตาม login เค คลองสามครับ
ใช้ a31 ตัว 12 แต่เป็นโชมสุดท้ายภายใน 24 v
สีเปลือกมังคุดครับ เห็นจะมีแค่ไม่กี่คันเองครับ
เครื่อง 1j-gte auto เฟืองท้าย 4.3 ช่วงล่างแน่น r32
แรงด้วย lpg หัวฉีด ag เดิม ๆ วิ่งแก๊ส 14.3 วิครับ
ชุดแต่ง tbo3 ครับ
สังกัด clubjz.net ครับ (อาวุโสหน่อย) ไม่กล้าไป club อื่น อ่ะครับ
อยู่แถวรังสิตครับ กลับปากน้ำบ้างเป็นบางครั้งครับ
แอบมาดูcefแรงๆ บอดี้ นี้ อยากได้มากมายเลย อิอิ //รถพี่เค เปลี่ยนสีแล้ว เวลาดีขึ้นมั้ยครับ อิอิ อิจฉาอย่างแรง14.3วิ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม