ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2007, 23:54   #9
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noom@korat
และก็เห็นว่าแบบไบพัดหมันก็ว่าวิ่งดี... ไม่รู้จริงเปล่า...

เมื่อไรจะมีตังค์ติดแก็กับเค้าน๊า....
มิกนี้เค้าทำใช้จริงรึเปล่าอะครับ โหดสะ แถมไอตัวนี้ ราคาก็แพงไม่ใช้เล่นนะนั้น

เคยอ่านๆมาเค้าบอกว่า พวกแกนหมุนได้ มันไม่ work อะครับ ต้องพวก แบบติดตายอะครับ ....แต่ก็ไม่ทราบเหมือนกัน คืนวันเสาร์นี้ว่าจะไปซื้อแถววรจักร มายัดดูเล่นๆ สัก 2 ตัว แล้วจะมารายงานผลครับ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม