ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-09-2009, 23:43   #10
J-max
Senior Member

รูปส่วนตัว J-max

คะแนน: 18 J-max is on a distinguished road
ไม่ทราบว่าเป็น 4g13 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ ติดตั้งไม่ได้ครับเพราะโดยปกติระบบของเอจี จะเอาสัญญานมาจากกล่องคุมเครื่องซึ่งส่วนใหญ่เป็นระบ บหัวฉีดมาคุมกล่องก๊าซอีกทีหนึ่ง แต่ถ้าต้องการติดจริงๆก็ทำได้แต่ต้องมีอุปกรณ์เพิ่มอ ีกนิดหน่อย ขอข้อมูลเรื่องตัวเครื่องให้ละเอียดกว่านี้หน่อย รวมทั้งอุปกรณ์ของระบบก๊าซที่ได้มาด้วยว่ามีอะไรบ้าง แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง เรื่องไดอะแกรมไม่ใช่ปัญหาครับ
J-max is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม