ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-03-2010, 19:41   #3
thoshi
ClubJZ Web Register

Car Brand: vigo preeruner 4door
Engine Type: 2kd 3000cc
คะแนน: 0 thoshi is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaji อ่านกระทู้
เครื่องเดิมประกาศขายเองตามเวปจะได้ราคาดีกว่านะครับ

ต้องถามก่อนว่าจะวางเครื่องเพราะอะไรครับ ส่วนตัวถ้าเครื่องเดิมยังดีและยังรับไหวกะค่าน้ำมันไ ม่เห็นด้วยกับการเปลี่ยนเครื่องครับ
ขอบคุณครับที่ให้ข้อมูล อยากขับแบบแรงๆ+ประหยัดอะครับ
thoshi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม