ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-09-2010, 23:43   #163
kidsana
ClubJZ Web Register

Car Brand: .
Engine Type: .
คะแนน: 0 kidsana is on a distinguished road
เครื่องที่เมืองไทยตอนนี้แพงมากๆพอดีผมกับไปพักร้อนท ี่เมืองไทยเห็นราคาแล้วตกใจอ่ะคับเครื่อง2เจโบวีวี ราคาหลักแสนแต่ผมก็ไม่รุว่าทำไมมันแพงขนาดนั้นอันนี้ ผมไม่ได้มากวนนะ คือเล่าให้ฟังเฉยๆ คือผมทำงานอยู่อู่ที่ประเทศซาอุคับราคาเครื่องเจที่น ี่ถูกมากๆเครื่อง2เจโบวีๆราคาถ้าคิดเป็นเงินบ้านเราก ็ประมาณ3หมื่นก่านิดๆผมเห็นราคาที่เมืองไทยแล้วอยากเ อาไปขายมั่งจังอ่ะคับตอนนี้ผมมีอยู่2เจโบวีๆมี5ตัว1เ จ3ตัวและ2เจทำมะดาอีกหลายตัวไม่ได้นับซื้อมาถูกๆเอาไ ว้เอาอะไหล่คับแต่ผมไม่รุว่าจะเอาไปเมืองไทยยังไงถ้า เอาไปได้นะรวยอ่ะคับเครื่องยูก็มีเยอะที่นี่ถ้าพังเย อะมากๆแล้วมันไม่ซ่อมมันซื้อใหม่อย่างเดียวอ่อเครื่อ ง2เจโบเป็นเครื่องยุโรปนะคับม้าเยอะก่าญี่ปุ่นใครมีว ิธีส่งกับได้บอกมั่งนะคับ
kidsana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kidsana For This Useful Post:
somtao (11-09-2010)