ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-03-2011, 14:06   #1012
neno
ClubJZ Web Register

Car Brand: กระบะเก่าๆ
Engine Type: จะเลือกวางเครื่อง J ตัวไหนดี?
คะแนน: 0 neno is on a distinguished road
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ตอนนี้ผมอยากเปลี่ยนเครื่องเจ้า isuzu kb แคร์รี่บอยน่ะครับ ผมอยากหาร้านแถวๆย่าน ฝั่งธน บางพลัด พระราม7 รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่ามีร้านไหนที่ไวร์ริ่งสา ยครบๆ ไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจภายหลังน่ะครับ
ตอนนี้เล็งเครื่อง 2JZ-GE (VVTi)+ก๊าซหัวฉีดอยู่ครับ
แล้วงบประมาณวางเครื่อง+ติดแก๊สหัวฉีดอยู่เท่าไหร่คร ับ
ขอบคุณครับผม
neno is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม