ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-08-2010, 20:05   #1036
tungba2007
Junior Member

Car Brand: sportrider
Engine Type: 2j ge
คะแนน: 0 tungba2007 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ใช่คันที่ผมให้ลองเอาปลั๊กโซลินอล์ยเกียร์ออกหรือเปล ่า เพราะถ้าเอาออกแล้ว ยังวิ่งไม่ได้ เข้าเกียร์แล้วไม่วิ่ง ก็แสดงว่าเกียร์ไปซ่ะแล้ว

มันมีตัวแปรหลายตัวหน่อยครับ เช่น ล้อ ยาง เฟืองท้าย น้ำหนักรถ การขับ การปรับจูนครับ แต่ผมก็พอใจครับ เพราะผมวิ่งทุกครั้ง (ผมใช้) จะไม่ค่อยมีใคร คันอื่นแซงผมอ่ะ
ใช่ครับ..เมื่อวานเน็ตเน่าครับ. ..ผมคงต้องให้..พี่เค..จัดเกียร์ให้ด้วย..ของผมเป็นย อยสวมนะครับ...เกียร์ลูกที่พังเพิ่งใช้ได้ไม่ถึง 6 เดือนเลยครับ. ..ผมอยุ่สิงห์บุรี...พรุ้งนี้ผมจะโทรไปนะครับ...
tungba2007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to tungba2007 For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)