ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2010, 10:34   #8
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ C4 OsHiKaWa อ่านกระทู้
เมื่อกี้ผมโทรไปคุยกะคนขายแบตมา จะเคลม
เล่าให้ฟัง เค้าถามว่า สตราท์ไม่ติด ไฟหน้าปัดติดมั๊ย ผมบอกว่าไม่ติด
พี่แกเลยบอกว่า แบตไม่เสื่อม แต่ไฟรถผมรั่ว

สงสัยจะไม่ให้เคลม เค้าบอกว่า เดี๋ยวจะมาทำให้ดูว่าไฟรถผมรั่ว แบตไม่ได้เสื่อม

แล้วงี้จะบอกมันยังไงดี เพราะดูท่าน่าจะยึกยัก ไม่ให้เคลม
ผมว่า คุณอ่าน แบตฯเสื่อม ไฟรั่วลงกราว หรือไดชาร์จเริ่มอยากจะลาโลก ครับ!!! นี้ก่อนดีกว่ามั้ยครับ
Lucky (03-06-2011), tatizoodlor (14-06-2012)