ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-06-2015, 10:08   #1
ukritt
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ukritt

Car Brand: Toyota Hilux Hero Stationwagon
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 14 ukritt is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ukritt
อยากจะเอาเจโบของแวนไปวางกระบะ ดีไหมครับ

มีฮีโร่แวน ลงเจโบเอาไว้วิ่งดี แต่ มันเก่าแล้ว และวีโก้สมาร์ทแคป เครื่อง D4d 2kd จะสลับกันดีไหมครับ รถวิ่งดี ทั้งคู่

วิ่ง 160 ขึ้น กลัวแวนรับไม่ไหว มันเก่าแล้ว เกิน 28 ปี เข้าไปแล้ว เลยจะสลับเครื่อง จะดีไหม ใครมีประสบการณ์ เจกับ กระบะ ท้ายมันจะปัดไหม

หรือ เอาเครื่อง 2kd ไปลงในรถเก่า เหลาให้หน่อย ครับ

ทางเลือกของผม ใช้เหมือนเดิมก็ดี นะครับ แต่อะไหล่แวนฮีโร่มันเริ่มหายากแล้ว
ukritt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ukritt For This Useful Post:
Apple JZ Power (19-06-2015)