ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-02-2012, 22:10   #222
peem yuenpairoj
ClubJZ Full Member 2555

Car Brand: Benz w124, B8
Engine Type: เปลี่ยน สี silver
คะแนน: 15 peem yuenpairoj is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง peem yuenpairoj
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ don อ่านกระทู้
MB วางเจ น่าจะนัดเจอกันบ้างนะคับ.

เผื่อจะได้แลกเปลี่ยนข้อมูลกัน.

@ se278 ของผมก้ไม่ได้แปลงเฟืองท้ายอ่ะคับ.

เ็ห็นรถเพื่อนแปลงมาเพลาขาดไป 2 คันแล้ว.

ผมเลยยังไม่กล้าแปลง ของผม 3.47 ออกตัวอืด

หน่อย แต่ปลายไหลดี ตอนนี้ชินแล้วคับ.
ขอหนับหนุน พบกันเพื่อแลกเปลี่ยนประสปการณ์ แนะนำกัน เช่นอู่ไหนokเรื่องเฟืองท้าย อู่ไหนงานวางเครื่องเก่ง แต่งรถและจิปาถะ อู่สี ล้อ อื่นๆ..

ขอเชิญลงชื่อกันก่อน .. ถึงเวลาเกิดงานเข้า มาไม่ได้ ก็เข้าใจไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

ขออนุญาติลงชื่อไว้ก่อนเลยคับ
1 ผม
2 khun Don
3 Khun Chusak. ลงให้เลย อ่ะ

4 .........
แบตจะหมดเดี๋ยวมาต่อคับ
peem yuenpairoj is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to peem yuenpairoj For This Useful Post:
FTโอมม (20-02-2012)