ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-02-2014, 20:05   #1
pracha
Junior Member

คะแนน: 0 pracha is on a distinguished road
มังกรวางเจใส่พัดลมไฟฟ้าหลังหม้อน้ำไมได้ครับ

ซื้อรถมาอยากแก้ปัญหาพัดลมหม้อน้ำเดิมเค้าเอาพัดลมไว ้หน้ารถแบบเป่าเพียงตัวเดียวทำงานจังหวะเดียวตลอดเวล าเอาไม่อยู่รถติดความร้อนขึ้น ผมอยากแก้ปัญหาย้ายพัดลมมาไว้ด้านหลังหม้อน้ำแล้วทำพ ัดลมเป็น 2 ตัว แต่ติดปัญหาพัดลมลงไม่ได้ ผมขอรบกวนช่วยแก้ปัญหาให้หน่อยครับ หรือขอดูรูปที่ดัดแปลงแก้ไขหน่อยครับ(หม้อน้ำเป็นของ เดิม) ขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกครับ
pracha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to pracha For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (25-02-2014), khwan1j (06-03-2014)