ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-08-2013, 09:58   #9
deleterious
Junior Member

รูปส่วนตัว deleterious

Car Brand: S90 , 940 , Accord G7, Benz w204
Engine Type: 1JZ GTE VVT-I, STD
คะแนน: 0 deleterious is on a distinguished road
[quote=anan naksiri;877727]
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deleterious อ่านกระทู้
ปัญหาคือ

เครื่องสดุดผมไม่แน่ใจว่าเกิดจากหัวเทียนหรือป่าวพี่ ใด้เปลี่ยนมาหรือยังส่วนเพลาสั่นไปถ่วงรับรองหายแน่น อน ชลบุรีมีครับ
120 รถผมรอบอยู่ที่ 3000รอบครับ
รถผมเคยเป็น เปลี่ยนหัวเทียนหายเลย
หัวเทียนเปลี่ยนเป็นหัวเทียนเข็มมาละครับ ตอนนี้ลองล้างลิ้นปีกผีเสื้อดู เดี๋ยวอาการเป็นอย่างไรจะมาแจ้งครับ เห็นช่างบอกว่าอาจจะเกิดจากปั้มติ้กอะครับ เพราะใช้ปั้มติ้กเดิมติดรถ ระบบน้ำมันอาจจะไม่พอ
deleterious is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to deleterious For This Useful Post:
i_herejoke (13-08-2013)