ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2013, 14:47   #615
strada4wd
Junior Member

คะแนน: 0 strada4wd is on a distinguished road
ผมมีปัญหาเรื่องแอร์มาถามครับ ผมวาง 2jz ge vvti ในรถ strada4wd ครับ มีตู้แอร์ 2ตัว ปัญหามีอยู่ว่า ตู้แอร์ตัวหน้ารถ เวลารถติดไฟแดง จะไม่ค่อยเย็นเลยครับ แต่กลางคืนหนาวเลย บางครั้งตู้ตัวหน้า ไม่เย็นเฉยๆ ก้อมีครับ อยากทราบว่าเกิดจากอะไร ต้องแก้ที่ไหนครับ
แต่ตู้แอร์ตัวที่ 2 หลังรถ เย็นทุกสถานะการณ์ แปลกใจครับ แผงแอร์อยู่หน้ารถครับ รบกวนด้วยครับ
strada4wd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม