ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-05-2009, 09:49   #134
junior
Senior Member

รูปส่วนตัว junior

Car Brand: D MAX
Engine Type: 2J GE
คะแนน: 16 junior is on a distinguished road
พี่ครับเรื่องที่ผมเคยสอบถามอะครับ ได้ลองเอาไปให้ที่ร้านดูเรื่องมีเสียงแล้วเปิดแอร์วิ ่งไม่ออกอะครับคือเมื่อต้นเดือนผมเอาไปทำมารอบแล้วพอ ผมได้สอบถามเค้าว่าครั้งนั้นได้เปลี่ยนลูกปืนไหมเค้า บอกว่าเค้าเปลี่ยนใหแต่เปล่ยนเฉพาะลูกปืนข้างนอกแล้ว ก็เปลี่ยนวาวล์ ไดร์เออร์แล้วแวกนำ้ายาให้ใหม่ครับอาการก็ไม่หาย พอสิ้นเดือนเอาไปทำถึงได้รู้ว่าคอมมันจะมีลูกปืนข้าง ในอีกพอทีนี้ จะเปลี่ยนเค้าบอกต้องเปลี่ยน
วาวล์และไดร์เออร์ใหม่อีกครับเบ็ดเสร็จอีกสามพันกว่า ครับ ผมเลยสงสัยครับเรื่องวาว ไดร์เออร์เพึ่งเปลี่ยนไป แล้วต้องเปลี่ยนอีกหรอครับ
junior is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to junior For This Useful Post:
sompol (22-06-2011)