ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-06-2014, 20:24   #9
Suparidth
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 Suparidth is on a distinguished road
Question

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Apple Power อ่านกระทู้
ไม่ขัดหรอกครับ ถ้าวางตำแน่งดีๆมันก็สวยนะครับ
ทำแผงให้กลมกลืน ส่วนเพดเดิลชิพผมก็ไม่มีข้อมูล
แต่รู้ที่ทำอยู่ครับ

อันนี้ของผมไม่สวยนะครับถ้าขั้นบันไดคงจะงามกว่านี้

แต่e28 น่าจะคงความเดิมไว้ ก็ไม่ต้องใช้เพดเดิลชิพหรอกครับ อิอิ
ทำไมมันดูสวยงามต่างจากที่ผมเคยเห็นนะครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ ตอนนี้รถปะผุกับทำสีอยู่มันผุมากมายเลยครับ ไว้ทำสีเสร็จจะมาขอคำแนะนำใหม่นะครับ 2JZ GTE VVT-I + Paddle Shift เครื่องตัวนี้หาไม่ยากใช่มั้ยครับ
Suparidth is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Suparidth For This Useful Post:
Apple JZ Power (16-06-2014)