ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2008, 12:13   #14
dog walker
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว dog walker

คะแนน: 18 dog walker is on a distinguished road
ขอเสียงแบบไหนดีคร้าบ ว๊ายยยยยตายแล้ววววววว
ติดมาจะสองปีแล้ว เร็วมากๆ ตอนนี้อยากได้หัวฉีดแทนแล้วครับ มีปัญมามากๆกับเรื่องเครื่องครับเป็นอะไรไม่รู้พอติดแกสแล้วน้ำมันในถัง เป็นเดือนๆเลยครับไม่ค่อยได้เติม บูดหมดแล้วมั้งตอนนี้ ถังนึงต้องตัดใจซัดด้วยน้ำมันให้น้ำมันมันลดลงบ้าง ขนาดนี้ยังเกือบสองเดือนอะครับว่าจะหมด
dog walker is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม