ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-07-2008, 13:56   #90
สาว Jz vvti
ClubJZ Lady Member

คะแนน: 0 สาว Jz vvti is on a distinguished road
ใช้ถังกี่ลิตรคับ แล้วเติมเต็มวิ่งได้กี่โลอ่า 1.50 บาท นี่ถือว่าประหยัดแล้วละ ของผมไปเกือบ 2 บาท
ถ้าวันไหนเท้าหนักๆ 2 บาทไปนู่นเรยอ่ะ

ใช้ถัง 58 ลิตรค่ะ(ถังหายากมั่กๆ)เลยได้ถังแค่นี้ อยากได้ถังใหญ่จัง ขี้เกียจเติมบ่อยๆน่ะค่ะ
เติมเต็มถัง 450 บาท (แถมผงซักฟอกกับน้ำดื่มขวดเล็กอีกแน่ะ)..อิอิ
แก๊ส ลิตรละ 11.35 บาท วิ่งได้ 300 กิโลกว่านิดๆค่ะ (ขับ 120 บนทางด่วนยาวๆ)
ตั้งแต่ออกจากอู่มาก้อไม่มีปัญหาอะไรค่ะ (มีแค่เล็กๆน้อยๆ)

วางเครื่องและติดแก๊สอู่เดียวกันค่ะ แถวๆบ้าน พรานนก ศิริราช
ช่างทำงานเรียบร้อยมาก ชอบไม่ชอบอะไรบอกได้หมด (ไม่รู้เพราะบีเป็นผู้หญิงอ่ะป่าว)..คริคริ
แล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมกันนะคะ...

สาว Jz vvti is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม