ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2008, 14:26   #3
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
กระทู้นี้ขอค่อย ๆ แก้ไข ค่อย ๆ ลงไปนะครับ
พอดีอยากได้รูปแบบใหญ่ ๆ เลยน่ะนะ.....

แนะนำรถกันสักเล็กน้อยครับ
เริ่มด้วย คันเหลืองตัวแรง รถคุณสัน ศรีราชานะครับ ไมตี้+2jz gte twin k 26

คันที่ 2 เป็นรถ คุณ ต้นคอนหวัน ประธานกลุ่มคอนหวันนะครับ
ไมตี้แวน 1 jzgte lpg สูตรหม้อต้มคู่ + โบคู่อัพเกรดแล้วจร้า.....

คันนี้เลย คู่แข่งน้า โคตรขำเลย
แข่ง 18 ออกตัวต่อทดให้วินึง พอถึงปลายเส้น ยกเอาดื้อ ๆ
สรุปว่าลืมไปว่า นี่มันรอบควอลิไฟร์นี่หว่า สรุปวิ่ง 19 xx ทั้งคู่
ตกรอบทั้งคู่ ทั้งคุณเดช และน้าเจค ....เดี๋ยว ตามด้วยโอเมกาดีซ่านเลยนะครับ เอิ๊ก ๆๆ

เจ้านี่แหละครับ
2JZ GTE ที่วิ่งห่วยที่สุดของประเทศ น้ากดสุดทีนได้ 17.8 วิ เวงกำ
สงสัยได้เปิดประทุนเพื่อลดน้ำหนัก 555+

ตามด้วยรถจากเมืองชลบุรีอีก 1 คันครับ
คันนี้รถคุณ เหวกนะครับ ถ้าจำไม่ผิด

ต่อด้วยคันนี้นะครับได้รางวัลรถสวยซะด้วย
รถพี่หนุ่มแกงค์เกย์แรด ลอคอิน noom_31 นะครับ

คันนี้ผมเองไม่แน่ใจว่ารถคุณ เบิร์ด รึเปล่าครับ
ถ้าใช่รึไม่ใช่รึรถ 36 คันนี้ของไผ ..แสดงตัวด้วยครับ

สลับด้วยกระบะวิโก้ สวย ๆ จากตลาดไท นะครับ
คุณแจ๊ค j show นะครับ สวยทั้งรถและเครื่องเสียง 1JZ GTE VVTI สวยงามเรียบร้อยมากครับ

ส่วน 31 เรียบ ๆ คันนี้ไม่ทราบจริง ๆ ครับ ว่ารถท่านใด

คันนี้ด้วย ลืมถามอ่าครับ ไผเป็นเจ้าของ..สารภาพมาครับ

.................................................. .
คันนี้ล้อหน้าล้นได้ใจเลยครับ

.................................................. ..

วิโก้แก๊งค์อีกคันครับ

.................................................. ..
36 ตัวโหด...

เซฟิโรอีกคัน คันนี้ไม่แน่ใจว่าท่านใดครับ เบอร์ 12 รายงานตัวด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย najake@lampang : 23-04-2008 เมื่อ 15:02.
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)