ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-08-2009, 18:04   #1
apile
Member

คะแนน: 0 apile is on a distinguished road
อยากติดออยล์เกียร์ครับ แนะนำที (a/t)

คือสงสัย หลายประการครับ

1. เกียร์ at ติดแล้วมีผลดีหรือเปล่าครับ
2. แล้วน้ำที่อยู่ในออยล์ที่จะติดตั้งเป็นน้ำมันเกียร์ หรือ น้ำเปล่าธรรมดาครับ
3. ท่อ จากเกียร์ที่ไปยังหม้อน้ำนั้น ต้องถอดออกหรือเปล่าครับ หรือปล่อยไว้แบบนั้น หลักการทำงานมันเป็นยังไงครับ
4. ถ้าต้องถอดออกแล้ว ตรงหม้อน้ำก็จะเป็นรู เราจะสามารถอุดรูโดยใช้น๊อตได้ใช่ไหมครับ

ปล. ขอบคุณทุกความเห็นครับ
apile is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม