ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-11-2009, 22:09   #1008
เอ บางใหญ่
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว เอ บางใหญ่

Car Brand: FORD RANGER
Engine Type: 1JZ GTE-VVTI
คะแนน: 15 เอ บางใหญ่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wee18 อ่านกระทู้
รถพี่ไม่เน้นแรงนะหนูแก่แล้ว เปลี่ยนกับพี่ก็ได้นะเฟืองท้าย
1.ดูแต่ถนนวุ้ยกับคนนั่งข้าง 160 กล่องตัดดังเพี้ย..
2.แก๊สมิกอืดนะแต่น้ำมันพอได้
3.แน่ๆอยากลองรถไม่แรงละซิ

ขอโทษครับพี่พอดีไม่ได้เอาโทรศัพท์ไปด้วยพอดีสาวๆสุด สวยประจำออฟฟิตรับสายแทน
1.ส่งใสกล่องพี่ตั้งไว้ตรงเป้เลยซิครับถ้าไม่รีบยกคง มีหลายเพี้ย..แน่ๆ
2.เฟือง4.77ไม่อึกหรอกครับผมว่าพี่นั้นแหละอึดอิอิอิ
3.รถพี่นะแรงครับเฟืองเบอร์เดียวน้ำเขียวด้วยใช้หรือ เปล่า4.77แถมเครื่องตัวเดียวกันอีกแนะพี่weeมีซุมแนะ ๆเลย
4.แลกครับแลกของผม4.44แลกกับพี่4.77ครับอยากลองอย่าง แรงครับพี่ได้โปรดเถอะ จะลงแดงอยู่แล้วครับ สถานที่เปลี่ยนเฟืองตามที่พี่สะดวกเลยก็ได้ครับขอให้ อยู่ในกทม.นะครับผมสะดวกทุกวันตั้งแต่11โมงเช้าถึง4โ มงเย็นนะครับเพราะ5โมงต้องมาเข้างานครับช่วงนี้ลากกะ กลางคืนถึงมกราคมปีหน้าเลยครับ มนุษย์ค้างคาวครับหากินตอนกลางคืนอิอิอิ
เอ บางใหญ่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม