ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2007, 12:53   #24
chan
Member

คะแนน: 0 chan is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ max71
เพื่อนผมก็มีอยู่คันแบบนี้ นะพี่หนุ่ม เห็นเค้าว่าเป็น หม้อน้ำเจ 29 นิ้ว ใส่แล้วต้องตัดตรงแชทซีด้านล่างหน่อยนึงไม่งั้น ยัดไม่ได้ ติด เพราะดูในรุปมันใบใหญ่เหลือเกิน

ถ้าเป็นใบที่ใส่กับเซฟได้พอดี ไม่ต้องตัดแชทซีรถเนี่ย ต้อง 26 นิ้ว เหมือนในรุปดิสเพลย์ผมอ่ะครับ ราคามันก็จะสูงกว่า 29 นิ้วนิดนึง เพราะ 29 นิ้วหารถใส่พอดีๆได้ยาก
โห๊ะ...รถโดนปาด เลยน่ะนี่ ขอบคุณครับพี่ที่ช่วยหาข้อมูลให้ครับ ผมก็ไปมองๆ มันก็ไม่เห็นมีรอยตัด ต่อ เชื่อมทางน้ำเข้าเลยอ่ะครับ ที่แท้ก็ยังเป็นหม้อน้ำเจ อยู่
chan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม