ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-10-2008, 01:04   #27
tont_kub
Member

รูปส่วนตัว tont_kub

คะแนน: 0 tont_kub is on a distinguished road
Talking

264 + 1J GE ครับ

กำลังตัดสินใจอยู่ครับว่าจะไป 960+J GTE หรือ E34+J GTE ดี

E34 นี่รถในดวงใจเลยครับ สวย หรู คลาสสิค

volvo นี่ใช้มาตลอดหลายรุ่นเลยชอบครับ รถครอบครัวดีครับ กว้างมาก

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2Son อ่านกระทู้
แล้วเพื่อนๆชาวvolvo ใครมีปัญหาเรื่อง แอร์ไม่ค่อยเย็น ตอนกลางวัน เวลารถติดไฟแดง บ้างยกมือขึ้น
ผมเป็นเหมือนกันเลยครับ แต่รถผมไม่ติดฟิลม์+ท่อแอร์รั่วอ่ะ

ไม่ค่อยได้ขับเลยไม่ได้ซ่อมครับ 555 ไปติดใจรถแกซอีกคันครับ สบายกระเป๋ามากๆ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
740 gle

1jo กะ 2jo

กำหนดเสร็จต้นปี 2552 ครับ

T78

F con

เกียร์ M/T 6 speed ( อันนี้ อยากโม้มากเลย ถอดมาจากซูปร้าเลยนะเนี่ย)

ผลที่ตามมา คือ กำหนดเสร็จต้นปีหน้าโน่นหล่ะครับ เพราะยังไม่มีหาเงินซื้อเกียร์ที่ว่าข้างบนอ่ะ
อ่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

รถพี่เทพมากๆเลยครับ ภายในสวยจัง ไม่ใจรัก740 นี่ทำไม่ได้เลย ใช้ 2 คัน รุ่นเดียวกัน นับถือๆ ^^
tont_kub is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม