ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-02-2010, 10:17   #60
nonamex
Users Awaiting Email Confirmation

Car Brand: A 31
Engine Type: 1 jz gte
คะแนน: 0 nonamex is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ najake@lampang อ่านกระทู้
โฮ่ ๆๆ....เอาแบบ หนุก ๆ อ่าดีแระครับ
ไอ่หมุนตลบควงซ้ายควงขวา ไม่เล่าให้ฟังดอก..ครับ อิอิ
ผมว่ามันจะสบัดตอนที่เกียร์มันเปลี่ยนอะครับ(เกียร์อ อโต้อะครับ มันคุมการเปลี่ยนเกียร์ไม่ได้อะครับ)...ทำยังงัยให้เ กียร์มันไม่เปลี่ยนมั้ยคร ับตอนยูเทิร์นอะครับ...วันก่อนกดเต็ม ๆ พอเกียร์เปลี่ยน สบัดกลับแบบเกือบเหรออะครับ โชคยังดีไม่มีรถมา และรถที่จอดที่ฟุตบาทก็อยู่ห่างไปนิดเดียว...ถ้าดึงม า D1 รึ D2 รึกดโอเวอร์ไดร์ จะช่วยได้มั้ยครับ (รถ A31ครับ)
ขอบคุณครับ
nonamex is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nonamex For This Useful Post:
tfr_jz (17-07-2011)