ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-06-2007, 13:47   #49
piyabhut
Member

คะแนน: 17 piyabhut is on a distinguished road
ก็พอได้ครับ มีปัญหาก็แก้ไขให้ วางเครื่องมันไม่มีอู่ไหนวางทีเดียวจบหรอกครับ เพราะมันดัดแปลงเอา ไม่ได้ซื้อแบบสำเร็จรูปมาประกอบๆ ใส่ อีกอย่างเครื่องที่เราได้มาก็ไม่ใช่เครื่องใหม่จากโร งงาน ขนาดรถที่ประกอบออกมาจากโรงงานยังมีปํญหาบ่อยเลยครับ สรุป ผมได้รถเหมือนใหม่ครับ มีความสุขที่ได้ขับ ทุกครั้ง รถเงียบ ได้เกียร์ออโต้ เครื่องแรง แอร์เย็น แต่เปลืองน้ำมันขึ้น เพราะขับเล่นเยอะขึ้น
piyabhut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม