ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-06-2007, 16:43   #46
Inw_R
Member

คะแนน: 0 Inw_R is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โกยเถอะเจ
รถผมยังไม่เต็ดนะครับ เกียรแรกผมจะไม่ใช้PWRครับ เพราะมันจะฟรีทิ้งเยอะมาก ผมจะกดใช้ตอนเกียรสอง(มันก็ยังฟรีอยู่ดีแต่น้อยกว่าเ กียร์หนึ่ง)ครับจะได้ดึงและลากยาวมากกว่าเดิม กว่าจะตั่งลำได้ก็เกือบเกียร์3กดให้มิดครับ เกียร์หนึ่งและสองต้องต้องเลี้ยงคันเร่งไม่ให้รถฟรีท ิ้งมากไปครับ ลองจับอาการรถดูครับ (เดี๋ยวเปลี่ยนเป็นเต็ดแล้วจะลองดูว่ากดเต็มได้เลยรึ ป่าว )ลองดูครับ ความมันส์จะบังเกิด
ปล.ระวังมันแถและขวางนะครับ

อู้!! เครื่องเจโบ ในรถวอลโว่ เฟืองท้ายเบอร์อะไรคับ
ทำไมมันดูรุนแรงจัง
Inw_R is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Inw_R For This Useful Post:
tfr_jz (17-07-2011)