ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-12-2006, 02:53   #1
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
อยาก Up เป็นหม้อเทอร์โบครับ คุณเคช่วยทีครับ

อยาก up เป็นหม้อต้มเทอร์โบครับ ตอนนี้ เป็น หม้อธรรมดา แบบ mixer อยู่หน้าเทอร์โบครับ หม้อเก่าสีดำๆ ยี่ห้อ heitz ครับ(สะกดถูกไหมเนี้ย) ติดมาประมาณปีครึ่งละครับ ถ้าจะเปลี่ยนเป็น stargas T1 กับย้าย mixer นี่ต้องมีงบเท่าไรอะครับ หม้อเดิมรับเทรินไหมครับ แล้ว ถ้าไม่ใส่ lamda จะวิ่งดีไหมครับ lamda มีรับประกันไหมครับ รบกวนคุณเคตอบด้วยครับ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mike j bo For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)