ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2007, 07:27   #11
arale@jz
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 18 arale@jz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
ไม่ต้องครับ อาจจะช่วงแรกๆ เพราะส่วนมากเจ้าของรถซนครับ แต่ผมคิดว่าเป็นสิ่งที่ดี จะทำให้เราเข้าใจมันมากขึ้นครับ ก่อนติดก็อาจจะกังวลเรื่องปรับจูนครับ แต่ถ้าได้ลองเล่นมันแล้ว ง่ายมากๆ ครับ เดี๋ยวผมสอนให้ก็ได้ครับ 30 นาที ก็รู้เรื่องแล้ว
คุณชายต้นครับ จะสอนกันที่ไหนอ่ะครับ ขอเป็นลูกศิษด้วยคนครับ
ผมใช้แลมด้าautronicอุปกรณ์จูนมีพร้อม พอconnect งงครับค่าอะไรไม่รู้เยอะไปหมด
เลยอาศัยแต่ที่ร้านจูนให้แถมไม่ค่อยว่างจูนให้อีก
ไม่ทราบว่าเวลาจูนต้องวิ่งจูน หรือจูนอยู่กับที่ก้อพออ่ะครับ
ตอนนี้กินสุดๆโลละ 2 บาทนิด
arale@jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม