ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-07-2010, 11:46   #51
lovearmy
Member

รูปส่วนตัว lovearmy

Car Brand: Ford Mustang 289
Engine Type: 2JZ-GTE VVTi ECTS-i
คะแนน: 0 lovearmy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ิbcbc อ่านกระทู้
อยากเห็น Mustang 289 วางเจ รถใฝ่ฝันเลยล่ะครับ...น่านัดพบกันสักครั้ง แล้ว ตกลงรายละเอียด น่าจะรวมตัวกันจัดทริป ทั่วฝั่ง ลาว บ้างน๊ะครับ ท่านที่มีธุรกิจฝั่งลาว น่าช่วยได้เยอะ เอาปริมณฑลอีสานเหนือก่อนก็ได้ 11 จังหวัดนี่ คาราวานกันขึ้นไปเจอกันหนองคายเลย จะหลากหลายทั้งเก๋ง กระบะ ตู้ เอสยูวี เอ็มพีวี (หากมี) หากมีนักธุรกิจ เชี่ยวชาญเงินทอง เป็นเหรัญญิก รวมเงิน จัดทริป น่าจะสนุกน๊ะครับ โดยเฉพาะรีสอร์ตวังเวียง สวยงาม สงบ สาวลาวก็สวยนีะครับ ไม่ใช่ดั้งยุบอย่างที่เราเห็น แค่สาวร้านดิวตี้ฟรี ผิวขาว เนียน สวยๆ ก็ไม่อยากกลับฝั่งไทยแล้ว (ยั่วให้น้ำลายไหลไว้ก่อน...แล้วโปรเจคนี้ค่อยว่ากัน ครับ..พอจะมี
พรรคพวกลูกน้อง อยู่หนองคายบ้าง ตม.บ้าง เรียกว่าช่องทางสะดวกโยธินล่ะครับ)

มาได้เลยครับ แต่น่าจะนัดกลุ่มขอนแก่นพบปะกันก่อนเอาร้านไหนก็ได้ค รับ ให้ท่านเป็นคนเสนอวัน ว เวลา น ครับ ที่ตรงศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ผมว่างครับ
ส่วนวันนี้(อาทิตย์) ผมกำลังจะเข้าเวียงจันทร์แล้ว ไปๆ มาๆ ครับ เรื่องที่ลาวนั้นไว้ค่อยบรรยายให้หลังจากพบกัน แต่เอาเป็นว่า หลังจากผมเทียวไป เทียวมาประจำแล้วที่ลาวแล้ว ทำให้ไม่อยากนั่งร้านอาหารเมืองไทยอีกเลย
lovearmy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม