ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-07-2010, 08:20   #48
somtao
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว somtao

Car Brand: Nissan Frontier ปี2000(อดีต)
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ETCS-i
คะแนน: 17 somtao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง somtao ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง somtao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ิbcbc อ่านกระทู้
อยากเห็น Mustang 289 วางเจ รถใฝ่ฝันเลยล่ะครับ...น่านัดพบกันสักครั้ง แล้ว ตกลงรายละเอียด น่าจะรวมตัวกันจัดทริป ทั่วฝั่ง ลาว บ้างน๊ะครับ ท่านที่มีธุรกิจฝั่งลาว น่าช่วยได้เยอะ เอาปริมณฑลอีสานเหนือก่อนก็ได้ 11 จังหวัดนี่ คาราวานกันขึ้นไปเจอกันหนองคายเลย จะหลากหลายทั้งเก๋ง กระบะ ตู้ เอสยูวี เอ็มพีวี (หากมี) หากมีนักธุรกิจ เชี่ยวชาญเงินทอง เป็นเหรัญญิก รวมเงิน จัดทริป น่าจะสนุกน๊ะครับ โดยเฉพาะรีสอร์ตวังเวียง สวยงาม สงบ สาวลาวก็สวยนีะครับ ไม่ใช่ดั้งยุบอย่างที่เราเห็น แค่สาวร้านดิวตี้ฟรี ผิวขาว เนียน สวยๆ ก็ไม่อยากกลับฝั่งไทยแล้ว (ยั่วให้น้ำลายไหลไว้ก่อน...แล้วโปรเจคนี้ค่อยว่ากัน ครับ..พอจะมี
พรรคพวกลูกน้อง อยู่หนองคายบ้าง ตม.บ้าง เรียกว่าช่องทางสะดวกโยธินล่ะครับ)

โว้วๆ...เอางั้นเลยเหรอคัฟท่าน ผกก.

เข้าพรรษานี้ไม่ได้กลับอิสานนะค้าฟ...

ผมมีนัดกับพี่เค คลองสาม จะไปเช็คแก็ส+อัพใหม่น่ะ...
somtao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม