ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-07-2010, 05:25   #47
ิbcbc
Senior Member

Car Brand: BENZ124
Engine Type: 2JZVVTI
คะแนน: 15 ิbcbc is on a distinguished road
อยากเห็น Mustang 289 วางเจ รถใฝ่ฝันเลยล่ะครับ...น่านัดพบกันสักครั้ง แล้ว ตกลงรายละเอียด น่าจะรวมตัวกันจัดทริป ทั่วฝั่ง ลาว บ้างน๊ะครับ ท่านที่มีธุรกิจฝั่งลาว น่าช่วยได้เยอะ เอาปริมณฑลอีสานเหนือก่อนก็ได้ 11 จังหวัดนี่ คาราวานกันขึ้นไปเจอกันหนองคายเลย จะหลากหลายทั้งเก๋ง กระบะ ตู้ เอสยูวี เอ็มพีวี (หากมี) หากมีนักธุรกิจ เชี่ยวชาญเงินทอง เป็นเหรัญญิก รวมเงิน จัดทริป น่าจะสนุกน๊ะครับ โดยเฉพาะรีสอร์ตวังเวียง สวยงาม สงบ สาวลาวก็สวยนีะครับ ไม่ใช่ดั้งยุบอย่างที่เราเห็น แค่สาวร้านดิวตี้ฟรี ผิวขาว เนียน สวยๆ ก็ไม่อยากกลับฝั่งไทยแล้ว (ยั่วให้น้ำลายไหลไว้ก่อน...แล้วโปรเจคนี้ค่อยว่ากัน ครับ..พอจะมี
พรรคพวกลูกน้อง อยู่หนองคายบ้าง ตม.บ้าง เรียกว่าช่องทางสะดวกโยธินล่ะครับ)
ิbcbc is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ิbcbc For This Useful Post:
somtao (24-07-2010)