ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2010, 13:29   #43
เต่าตกมัน@JZ
Senior Member

รูปส่วนตัว เต่าตกมัน@JZ

Car Brand: isuzu cameo
Engine Type: 2jz ge vvti
คะแนน: 15 เต่าตกมัน@JZ is on a distinguished road
[quote=ChooJz;533794]รบกวนหน่อยพี่ รถผมเป็น TFR โฟวีล จะต้องทำไงกับดุมหน้า คือรถของผม วางเจโบ เอาเพลาหน้าออกแล้ว
แปลงยากไหมพี่ ว่าจะซื้อมาใส่อยู่คับ [/QUOTEง่ายที่สุดของการอัพระบบเบลค TFR
คือไปเอาของ ทรูเปอร์ มาทั้งระบบ
ไม่ตอ้งแปลง ใม่เสียรถ
ประสิทติภาพไม่แพ้ สกายลาย มั่นคงแน่นอน
เพลาเก่า ขายใด้ราคาเพราะตรงรุ่นบ้านเราอิอิอิ ....
ข้างหน้าเอามาทั้งคอม้าเลย ใส่กันใด้พอดี เพิ่มหม้อลมเป็นชั้นครึ่งแค่นี้ก็แหร่มแล้วว

ขอให้มีความสุขกับช่วงล่าง....ทรูเปอร์........

เห็น....บาง....อู่....แปลงมาแล้วอยากไปเผาอู่นั้นทิ ้งจริงๆ(ความเห็นส่วนตังอิอิอิอิ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เต่าตกมัน@JZ : 28-07-2010 เมื่อ 14:04.
เต่าตกมัน@JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เต่าตกมัน@JZ For This Useful Post:
Odd999 (04-08-2010)