ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-07-2007, 15:37   #5
ntping
Junior Member

คะแนน: 0 ntping is on a distinguished road
ของผมก็ใส่ครับ เป็นแบบสีดำ แล้วมีฟอล์ยเหมือน ที่พี่หนุ่มบอกครับ ไม่มีปัญหาเรื่องความร้อนเลยครับ .... ซื้อที่คลองถมเยอะแยะเลยครับ เลือกที่มีกระดาษกาวด้วยยิ่งง่ายดีครับ ... ซื้อมาแล้วก็ถอดกระโปรงออกครับ(ฝากระโปรงครับ) แล้วก็นำไปทาบ ใช้เมจิค วาดรูปตามแล้วค่อยตัดครับ ไม่อยากเลย แต่ต้องพิธีพิถันหน่อยครับ ของผมทำแล้วไม่ค่อยส่วยเลย แต่ฟอล์ยมันสะท้อนได้ใจดีครับ
ntping is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to ntping For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), tatizoodlor (12-06-2014)