ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2014, 09:53   #5
Thanaphon2
ClubJZ Web Register

Car Brand: Benz
Engine Type: 1UZ VVTI
คะแนน: 0 Thanaphon2 is on a distinguished road
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ตอนนี้งบน้อยเพราะเพิ่งเปลี่ยนเบรค ออยเกียร์และท่อใหม่ (หมดไปเกือบ 15,000) เลยส่งของ Monroe ReFlex มาใช้ข้างหลังก่อนครับ

ของผมเปลี่ยนสปริงเป็นของ 6 สูบแล้ว ก็โอนะแต่ผมว่ามันยังยวบๆ ด้านหน้าเล็กน้อย (หลังจากไปตัดสปริงลง 1 นิ้วครึ่ง) เลยเอาโช็คหน้าไปอัดน้ำมันดูความแข็ง ปรากฎว่าเวิร์คมากครับ แต่หลังผม เป็ยเดิม บิว B4 ซึ่งช่างเอาไปอัดแก๊สเพิ่งมันเลยเด้งเป็นเจ้าเข้าเลย ครับเวลาขับ เดี๋ยวลองใช้ Moroe แล้วจะเข้ามาอัพเดทนะครับ
Thanaphon2 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม