ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-10-2009, 09:11   #68
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ verchwind อ่านกระทู้
อ่านแล้วครับ เปลี่ยนสีให้ผมด้วย ขอบคุณครับ

ทางเวปบอร์ดจะทำการแปลงสิทธิ เดือนละ 1 ครั้ง โดยเก็บข้อมูล จากกระทู้ที่จัดไว้ให้สมาชิกสีขาวและสีส้ม ขอลงสมัครแปลงสิทธิ ทุกๆวันที่ 10 ของเดือน และจะพยายามเรียบเรียงแปลงสิทธิให้เป็นสีฟ้าให้เสร็จ สิ้นภายในเดือนนั้นๆ ท่านใดที่ลงทะเบียนหลังวันที่ 10 ของเดือน จะต้องรอการแปลงสิทธิในเดือนถัดไปครับ
อ่านอย่างเดียว ไม่มีใครแปลงสิทธิให้คุณหรอกครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ raa อ่านกระทู้
รบกวนหน่อยครับ รายงานตัวแล้ว 3 ครั้ง ก็ยังเข้าไม่ได้เลย
ถ้าคุณแน่ใจว่าได้แนะนำตัวตรงตามกติกาที่ Staff กำหนดไว้ ตั้งแต่ก่อนวันที่ 10 เดือนนี้ แล้วยังไม่สามารถแปลงสิทธิไ้ด้จริง ช่วยแจ้ง Link หน้าที่คุณแนะนำตัวไว้ แล้วผมจะช่วยประสานงานไปให้ Staff ที่มีหน้าที่นี้ จัดการให้ทันทีครับ