ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-10-2012, 21:29   #677
sitthinat
Member

รูปส่วนตัว sitthinat

Car Brand: Lexus
Engine Type: 1JZ-GTE VVT-I ECTS-I
คะแนน: 0 sitthinat is on a distinguished road
อัตราเร่งดีมากครับ ขับแล้วรู้สึกกลัวเลย แต่เดี๋ยวอีกสักพักก็คงชินครับ ความรู้สึกกลัวแบบนี้ชอบเป็นตอนที่ผมเพิ่งวางเครื่อง เสร็จหมาดๆครับ อิอิ

อัตราทดเฟืองท้ายยังไม่ได้ครับ ตอนนี้ 4.3 อยู่เลยครับ มาไวหมดไวมาก เกียร์ออโต้ 1 ฟรี 2 ฟรีหมดเลยครับ
เดี๋ยวทดเฟืองท้ายใหม่น่าจะดีขึ้นครับ แต่ดูท่าต้องหาของกันเหนื่อยหน่อย ไม่อยากแปลงเพลาอีกรอบครับ

ขอบคุณมากครับน้าเต๋าสำหรับวายริ่งครับ คุยสนุกมากเลยครับ อัธยาศัยดีมากๆ แถมให้ความรู้ผมอีกหลายเรื่องเลย อิอิ ผมเคยเล่นแต่ขับหน้า ขับหลังยังอ่อนประสปการณ์อยู่ครับ อาจจะมีเรื่องมาปรึกษาอีกเรื่อยๆครับ
sitthinat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to sitthinat For This Useful Post:
i_herejoke (15-10-2012), somtao (15-10-2012)