ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-12-2008, 04:30   #23
easy casting
Member

รูปส่วนตัว easy casting

Car Brand: Mitsubishi L200 Cyclone Aero Body/Mercedes Benz W123
Engine Type: 1JZ-GTE / 2JZ-GTE VVTI ETCSi
คะแนน: 0 easy casting is on a distinguished road
พี่ครับ บู๊ชที่สึกพี่เลยเอาแผ่นสังกะสีเข้าไปรองให้มันหนาขึ ้นใช่มั้ยครับ เอ่ออยากถามว่าตัวเสื้ออลูมีเนียมทั้ง2ชิ้น มันมีรูที่คนละขนาดที่เอาบู๊ชไปรองไว้ ถ้าผมใช้ซุปเปอร์เลนมากลึงให้มันแน่นพอดี(พอดีนะครับ ไม่ใช่แน่น)มันจะดีกว่ามั้ยครับ กันผิดคิวนะครับเพราะว่ามันรื้อยากมากอยากทำรอบเดียว พออะครับ
easy casting is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม