ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-09-2008, 10:36   #232
vongsarod
Users Awaiting Email Confirmation

Car Brand: mighty-x
Engine Type: 1JZ-gte
คะแนน: 0 vongsarod is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง vongsarod
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ overboy อ่านกระทู้
ชนเกียร์เอาครับผม เด๋วว่าง ผมเอารูป

มาให้ชมกันครับ ( แต่ว่าช่างมันทำไม่ค่อย เนียนนะครับ เรื่องสายไฟในเครื่อง

เพราะผมนั้นรีบใช้รถ ส่งของต่างจังหวัดครับ )
รอชมอยู่นะครับท่าน...............
vongsarod is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม