ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2009, 23:48   #38
A-o-B
Junior Member

Car Brand: BMW E30 2 Door
Engine Type: 1JZ-GTE A/T
คะแนน: 0 A-o-B is on a distinguished road
ถ้าผมเปลี่ยนสายไฟทั้งชุดเป็นของปลั๊กหนาต้องแก้ตรงไ หนบ้างครับ
แล้วมันจะยุ่งยากมากไหมครับ
คือตอนนี้ผมซื้อของมาครบแล้ว แต่ยังงงๆกะปลั๊กบางตัวอยู่ครับโดยเฉพาะระบบเกียร์กั บเซนเซอร์อ่ะครับ
แล้วของเก่าเค้าต่อกล่อง Abs มาให้ด้วยอ่ะครับอยากทราบว่าถ้าเป็นปลั๊กหนาแล้วยังต ้องใช้ไหมครับ
แล้วระบบแอร์ก้อต้องแก้เหมือนกันใช่ไหมครับ(วายเองทั ้งหมดอ่ะครับเลยงงๆ)
ขอบคุณมากๆครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย A-o-B : 02-02-2009 เมื่อ 23:53.
A-o-B is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม