ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2007, 15:58   #28
piyabhut
Member

คะแนน: 17 piyabhut is on a distinguished road
เรื่องเดินสายไฟเพื่อติด LPG พี่เขาบอกว่า ตัดสายไฟ 1 เส้น ต้องโทรหาเขาด้วยนะ ส่วนสายพานหน้าเครื่องเปลี่ยนให้แล้วครับ เนื่องจากเสียงดังอยู่ ยังไม่หาย คาดว่าคงเปลี่ยนให้เร็วๆนี้ล่ะครับ โอ้เดี๋ยวนี้มีแฟนพันธ์แท้แล้วหรือครับนี่ ใจจริงผมอยากให้เพื่อนที่คิดว่า เจ ดูเป็นแนวทางจะได้ลด ปัญหาที่ถามๆเข้ามาบ่อยๆครับ พรุ่งนี้ช่างนัดไปแก้เสียงที่ดังครับ
piyabhut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม