ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2009, 20:50   #208
mr.x-zeed
Member

รูปส่วนตัว mr.x-zeed

คะแนน: 0 mr.x-zeed is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เจนนี่ อ่านกระทู้
>> เจนนี่ <<

ทำงานราชการค่ะ (หน้าตาไม่ให้นิสนุง)

เปง MC ด้วยค่ะ ใครเรียกใช้งานได้นะค่ะ คิดค่าจ้างไม่แพง คนกันเอง มากมาย ^^

บ้านเค้าอยู่แถว ถนน อู่ทอง ตรง เขาดินค่ะ ^^
ก่อนจะเรียกใช้งานขอเบอร์ก่อนได้ป่าวอยากฟังเสียง mc ว่าหวานอ่ะป่าว อิอิ

(เอ!...ว่าแต่ว่าข้าราชการกับ mc มาด้วยกันได้ไงอ่ะ)
mr.x-zeed is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม