ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-11-2013, 19:12   #1
Dimensions
Member

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 13 Dimensions is on a distinguished road
ถามเรื่องโซลินอยเกียร์ครับ

เครื่อง 1jz gte ปลั๊กบาง
คือปกติแล้วตัวโซลินอยเกียร์จะมี 3 ตัวใช่ไหมครับ
แล้วสามตัวนี้ทำหน้าที่เหมือนกันไหมครับเวลาป้อนไฟคื อถ้าไม่ป้อนจะกักลมไว้ แต่ถ้าป้อนแล้วจะปล่อยให้ลมออกได้

ปัญหาของผมก็คือ
ตัวที่ 1 ไม่จ่ายไฟ กักลม จ่ายไฟ ปล่อยลม
ตัวที่ 2 ไม่จ่ายไฟ กักลม จ่ายไฟ ปล่อยลม
ตัวที่ 3 ไม่จ่ายไฟ ปล่อยลม จ่ายไฟ กักลม
ของผมปกติไหมครับ ?
Dimensions is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Dimensions For This Useful Post:
sit fishing (29-11-2013)