ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-02-2010, 09:06   #7
benzamp
Junior Member

คะแนน: 0 benzamp is on a distinguished road
ขอบคุณมากครับทุกคนเดี๋ยววันนี้ผมจะถ่ายรูปมาให้ดูคร ับ ข้อมลเพิ่อีกนิดนะครับ ในบอดี้ A31 หม้อน้ำอลูมิเนียมครับ ที่ใช้ ซื้อมาจากเชียงกงบอกว่าจะเอามาใส่ 2j เขาจัดมาให้ตัวนี้เลยครับ ใช้มาตั้งแต่วาง ตอนวางเสร็จขับทางใกล้ก็ความร้อนก็ขึ้นแก้ เอาไปแก้ร้านเดิม ทำพัดลมให้แรงขึ้นครับ หายไปครับแต่ไม่เคยขับทางไกลครับ แต่พอมาขับทางไกลน้ำเดือดเหมือนเดิมเลยครับ
benzamp is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to benzamp For This Useful Post:
tatizoodlor (30-11-2013)