ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-08-2007, 11:32   #10
alcabron
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 alcabron is on a distinguished road
มี 3 อย่างครับที่กดแล้วไม่ยอมเปลี่ยนเกียร์ให้
1. หม้อต้ม เขาหวง sen มากไปหน่อย เลยจ่ายไม่ทัน
2. วาล์วกลางสาย (power valve/ตับย่าง แล้วแต่จะเรียกกัน อิ อิ) เปิดน้อยไปหน่อย
3. mixer เล็กไปหน่อย

สรุป คือมีตัวการอยู่ 3 ข้อครับ ร้านเขาหวงมันมากไป ค่อยๆหาทีละตัว ครับว่าสาเหตุมาจากตัวนั้นมั๊ย

ลป. หวง = ไม่วิ่ง กิน แซงก็อันตราย
ลป2. จ่ายแบบป๋านิดๆ = วิ่งกว่ากันเยอะ ไม่ได้กินอย่างที่คิดครับ

ลป = ลืมไป
alcabron is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม