ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-05-2009, 21:03   #26
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
ขออนุญาติ ตอบเพื่อนๆนะ ครับ

### ตอบคุณ JZ_P_MAYIM... ผมทำทั้ง ไฟมุมหน้า ไฟเลี้ยว ไฟหรี่หลัง ไฟเบรค ไฟเบรคดวงที่ 3 ไฟส่องป้ายทะเบียน ใช้ Led. ทั้งหมด ครับ

### ตอบคุณ KA_KOOK .... รายละเอียด ตามที่ลงไว้ ครับ ใช้อุปกรณ์ ของบ้านหม้อทั้งหมด ใช้งบไม่เยอะ แต่ต้องดูด้วย ครับ ฝาครอยเลนส์รุ่นไหน LED ส่องผ่าน แล้วมันจะขึ้น เพราะบางรุ่นมันเป็นเม็ด ข้าวโพด พอ LED ส่องผ่านอกมา ไม่ได้เรื่องเลย ครับ

### ตอบคุณ nontasit .... ไม่ได้ทำขาย ครับ ฝีมือไม่ถึง ทำให้ไปแล้ว มันยังมีปัญหา จะต้องเดินสายไฟจาก Batteryมา หน้าหลังเลย ครับ เพราะเวลาที่เรา เต๊าะ ไฟเลี้ยว ซ้าย - ขวา ไฟ LED พวกนี้ ต้องไม่ สวิง ตามนะ ครับ ไม่งั้น ดูตลกไปเลย ครับ[/COLOR]

### ตอบคุณ KKK ... ใช้ R 1K 1/2 Watt ครับ ต่อ อนุกรมกับ Super Bright 4 ดวง ครับ
มีอะไรถามมนะ จะตอบให้หมดทุก คนเลย ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม