ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2011, 10:41   #34
StradaVVti
Junior Member

Car Brand: Mitsubishi Strada
Engine Type: 2JZ-VVTI
คะแนน: 0 StradaVVti is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samulaiqoo อ่านกระทู้
ของผมใน FRONTIER พัดลม 4 ตัว ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว(ยังไม่ดีที่สุด) ปัญหาอยู่ที่ห้องเครื่องแน่นมาก ทางเข้าอากาศไม่มี ทางออกอากาศไม่พอ
ลองไปหาอู่พี่ KKK คลอง3 รังสิตสิครับ ถ้าผมมีเวลาแก้กับพี่เขา(ย้ายท่อเทอร์โบ+ขยายหม้อน้ำ +ยกฝากระโปรง) คงจบสนิทนานแล้ว แต่ไม่มีเวลา ต้องมาทำกินที่เชียงใหม่ครับ
.................................................. ......
.......ถ้าอยู่ที่เชียงใหม่...ลองไปทำที่ร้าน ปรีชามอเตอร์..ทางไปสันกำแพง..ก่อนถึงร้านอาหารบัวคร ับ....
ผมก็ทำที่นั่น....
StradaVVti is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to StradaVVti For This Useful Post:
samulaiqoo (20-07-2011)