ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-07-2010, 23:08   #977
wk7000
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว wk7000

Car Brand: Toyota Sport Rider
Engine Type: 2JZ-GTE AUTO 4x4, 1JZ-GE VVTI
คะแนน: 17 wk7000 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
เอา sportrider ขึ้นไปเองเลยเหรอครับ ขับสองเจโบเกียร์ออโต้ของผมจะรอดมั๊ยครับ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
เหนื่อยหน่อยน่ะครับ ไม่มีช่างไฟประจำร้าน แต่ถ้าหายแล้วก็ดีครับ จะได้ขับรถแบบมีความสุข

แล้วของผมจะรอดมั้ยเนี้ย ขับสอง สองเจธรรมดาออโต้ด้วย

วันนี้ทำไปอีกรายการ ถอดพัดลมแอร์ออกมาทั้งเป้าเลย มาทำการอุดช่องลมนอกรถไม่ให้เข้ามาในรถครับ ขับตามหลังรถเมล์ รถมอไซด์ กลิ่นเข้ามา เลยทำการอุดซ่ะเลย หายสนิทครับ

เอาสปอร์ตไรเดอร์ไปเหมือนเดิมครับ ถ้ารถสูงประมาณรถสแตนดาร์ด และยางไม่แก้มเตี้ยจนเกินไป ขับสองช่วงนี้ไปได้ครับ

แต่ถ้าฝนชุกกว่านี้ก็จะมีบางช่วงที่อาจจะลื่นเพราะวิ ่งผ่านป่าบางพื้นที่จะเป็นดินถ้าโดนน้ำก็จะลื่นได้ แต่ทางโดยรวมแล้วเป็นดินลูกรัง

แต่ถ้าเป็นยางวิ่งถนนดำก็น่าเสียวเหมือนกันเพราะก้อน หินลอย ๆ เยอะ อีกอย่างก็เรื่องระบบระบายความร้อนน่ะครับ

วิ่งขึ้นเขายาวและวิ่งไม่เร็ว ลมปะทะหน้าหม้อน้ำน้อยระบายไม่ดีมีตัวร้อนแน่ครับ

โลกอันกว้างใหญ่ ชีวิตยิ่งใหญ่ ต้องไปตามใจฝัน
wk7000 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to wk7000 For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)