ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2014, 08:12   #254
เอกภาพ
Junior Member

คะแนน: 0 เอกภาพ is on a distinguished road
เมื่อวันอาทิตย์บนทางด่วนบางนาชลบุรีขาเข้ากรุงเทพตอ นมืดๆ ผมเห็นซูปร้าสีส้มแซงผมไปเร็วมากน่าจะเป็นคันของคุณ rthammar แน่ๆจำท้ายได้เลย ผมอยู่ซ้ายสุดผมมองเห็นคุณในกระจกข้างแป็บเดียวแซงผม เข้าซ้ายและปาดเข้ากลางและเข้าขวาเร็วมากๆตะลึงเลย ชอบมากๆเปิดไฟฉุกเฉินวิ่งด้วย น่าจะเป็นคันเดียวกันถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ:emo_to on01:
เอกภาพ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เอกภาพ For This Useful Post:
CaTTAROCK (23-04-2014)