ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-11-2014, 21:49   #6
surat_dsl
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 surat_dsl is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontiyud อ่านกระทู้
ไม่น่าจะมีpressure switch นะครับ เพราะจากที่สังเกตุเมื่อก่อนรอบเท่าไหร่แอร์ไม่มีตัด ตอนนี้ต้องใช้ปิดแอร์เอาเวลาจะใช้รอบสูง แล้วpressure switch ร้านแอร์ทั่วไปติดตั้งได้ไหมครับ
ต้องเช็คดูว่าช่างวายสายไฟขั่วACMG เข้ากล่องหรือป่าว
แต่ถ้าวายเข้าไว้แล้วคอมมันไม่ตัด ก็ต้องหากล่องตัดคอมแอร์มาใส่ครับ
surat_dsl is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to surat_dsl For This Useful Post:
super41300 (12-11-2014)