ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2014, 23:16   #3
La-Z-BoY
Senior Member

Car Brand: isuZu Dragon Eye
Engine Type: 2JZGEVVTI
คะแนน: 14 La-Z-BoY is on a distinguished road
AG เหมือนกันครับ กรองหม้อต้ม กรองแก๊ซ ใหม่ อาการเดียวกัน ตอนนี้เปลี่ยน เซ็นเซอร์อุณหภูมิ สายแก๊ส ดีขึ้น นานๆจะมาให้เจอ แต่ก็ยังไม่หายขาดครับ ....ไปอ่านมาในเว็บ AGclub เค้าบอกให้ลองดูที่ Map อีกอย่างครับ เดือนหน้าว่าจะลองMapใหม่ดูครับ ถ้าไม่หายจะไล่เปลี่ยน โซลินอยด์ถัง โซลินอยด์หม้อต้ม ละครับ เข้าร้านมีพันขึ้นทุกที ตอนนี้ไปร้านขายอะไหล่แก๊ส ลองไล่เก็บเองแล้วครับ ถูกดี+ถือซะว่าได้ เปลี่ยนอุปกรณ์ใหม่ แมนแทนแนนซ์ไปในตัวครับ
La-Z-BoY is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to La-Z-BoY For This Useful Post:
printset (10-09-2016)